สนทนาทั่วไป > โต๊ะกาแฟ สนทนาทั่วไป

ขอคำแนะนำด้วยครับผมสมาชิกใหม่ สนใจ XV สีส้ม ตัว MC ครับ

(1/137) > >>

พีร:
สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่(ยังไม่มีรถ XV) แต่สนใจและกำลังจะจองตัวสีส้มครับ ขอความเห็นและคำแนะนำด้วยครับ และผมดูฤกษ์ไว้ว่าสีส้มออกเดือนมีนาคม 2559 ดี ไม่ทราบสมาชิกท่านใดพอจะแนะนำโชว์รูมหรือพนักงานขายที่รับจองแล้วได้รถแน่นอนภายในเดือนมีนาคมด้วยครับ

ขอบคุณมากมายครับ

:respected: :respected: :respected:

teatree048:
ถ้ายังสน ดอกเบี้ย0% ฟรีค่าดูแลรักษา3ปี ฟรีค่าแรง5ปี พร้อมของแถม
เป็นตัวเก่า สีส้มต้องเช็คเลยครับว่าหลงอยู่ที่0ไหนบ้าง
ถ้าไม่สน จองตัวใหม่ มีสีสมแน่นอน 0ไหนก็ได้ใกล้บ้าน แต่รับรถเร็วสุดที่ถามมาคือเมษา59
ไม่ได้ ดอกเบี้ย0% ฟรีค่าดูแลรักษา3ปี ฟรีค่าแรง5ปี แน่นอนถ้าจองตอนนี้

ถ้าสะดวกไปดูที่งานที่เมืองทองได้นะครับถึงวันที่13นี้ มีเซลให้คุยหลาย0

b44por:
ชาวส้มมมมมมมมมมมมมมมมมมม
  :2thmb:

พีร:
ขอบคุณคับ

::D

nut_113@hotmail.com:
ผมเพิ่งไปจองมาครับ สีส้มน่าจะไม่เหลือแล้วสำหรับตัวเก่าเท่าที่เช็คมา ผมเลยเอาสีบรอนไป แต่ถ้านับความคุ้มค่าแล้วผมว่าจองตัวเก่าคุ้มกว่านะครับถ้า ณ เวลานี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version