สนทนาทั่วไป > โต๊ะกาแฟ สนทนาทั่วไป

รถในคลับเราสีอะไรกันบ้างครับ

<< < (2/24) > >>

pakadon:
ใช้สีกากีนานๆล้างทีสบ๊ายสบาย

numm70:
ส่วนตัวว่าสีขาวดูแลง่ายกว่าสีดำนะ รอยขีดรอยข่วน
ต่างๆมองไม่ค่อยเห็น ตอนจะออก xv ทีแรกว่าจะเอา
สีขาวอยู่เหมือนกัน แต่ที่บ้านมีสีขาว2คัน เลยเปลี่ยน
ใช้สีอื่นบ้างเลยได้สีเทามา แต่ดูไปดูมา เห็นสีขาวแล้วชอบมากกว่าอ่ะ

rafarel:
สีเงินนี้ดวงล้วนๆครับ แคล้วคลาดมาก็มาก ใช้แล้ว ชีวิตโดยรวมดีขึ้นจริงๆครับ  คันที่สามป้ายแดง  :ใบแดง:

คันแรก มือสอง สีเงิน ใช้ไปสักพัก ดันทะลึ่งเอาไปทำเหลือง โดย มโนเองว่า ถูกโฉลก  :))) ตั้งแต่นั้นมา รถไม่ได้ขับเลย เพราะปัจจัยหลายๆอย่าง  :ปาดเหงื่อ:
เสียภาษีเต็มแต่จอดตลอด  Orz  แต่ตอนยังไม่ทำสี ใช้คันนี้ทำมาหากิน มีเงินเข้าหลักร้อย แทบทุกวันครับ

คันที่สอง มือสอง สีดำ แคล้วคลาดก็มาก ซ่อมจุกจิกก็เยอะ รถมือสองครับ แต่ก็ชอบนะมันสวยดี แต่ ก็ไม่เฮงเท่าสีเงิน   :คริคริ:

Miata:
สีเทาดำครับ    เหตุผล...เพราะเป็นสีเดียวที่เป็นเมทัลลิค

ไม่ได้สนใจเรื่องสีกับฉโลกซักเท่าไหร่ เอาตามที่ชอบ

redbull:
กากีครับ ยังไม่เคยเจอเพื่อนสีนี้บนถนนเลยครับ ทั้งๆที่ผลโหวตก็พอมีน้าาา T-T

เจอแต่สีขาวเยอะเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version