ผู้เขียน หัวข้อ: * รวมชื่อสำหรับท่านที่ซื้อรถตอนราคา 1.35 ล้านบาท เพื่อขอส่วนลดพิเศษ ชุดแต่ง STI  (อ่าน 22738 ครั้ง)

krisada511

• Global Moderator
  • ชั่วโมงขับรอบโลก
รวมชื่อกันดีไหมครับ สำหรับท่านที่ซื้อรถตอนราคา 1.35 ล้านบาท   ผมจะไปคุยกับ ผู้บริหาร motorimage ที่สำนักงานใหญ่  :-*

ขอเป็นส่วนลด ชุดแต่ง STI  สัก 50%  ตามสมาชิกแจ้ง  แต่ทั้งนี้ ต้องขอความร่วมมือจากสมาชิกทุกท่านด้วยครับ  ขอรวมรายชื่อ ผู้ที่มีความประสงค์เดี่ยวกัน

กรุณา Email ชื่อของท่าน + เลขตัวถังรถ และ ใบซื้อขาย มาที่ Email :  subaruxvthailand@gmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: May 18, 2015, 13:44:50 โดย krisada511 »
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

rafarel

• ชั่วโมงขับสองหมื่นไมล์
ราคาเต็มมันเท่าไหร่อะครับ  ในความคิดผมนะ ถ้าราคาเต็มไม่เกิน 50000 ขอให้ติดฟรีเลย จะได้มะครับ  :( :(

ChemKorat3

• ชั่วโมงขับหนึ่งหมื่นไมล์
 :ปาดเหงื่อ: ลงชื่อด้วยคนครับ ซื้อสด ไม่มีของแถม ไม่ได้สิทธิประโยชน์อะไรสักอย่าง ผลิตคันที่ 480 ครับ
Jing R.

krisada511

ช่วยกันกระจายข่าวนะครับ จะได้มีข้อมูลไปในการเจรจา ส่วนจะได้ถึง 50% หรือ ไม่รอฟังผล  ผมจะนำเรื่องไปส่ง ภายในเดือน กรกฎาคม 2558
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

admin

• Administrator
  • ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
ขอส่วนลดพิเศษ ชุดแต่ง STI ตามรายการในช่องสีเหลืองครับ

เครดิตภาพ : จาก FB subaruxvthailand
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: May 18, 2015, 13:34:23 โดย admin »

krisada511

รายละเอียด ชุดแต่ง STI

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://www.thairath.co.th/content/458307

เครดิตภาพ  :  http://www.thairath.co.th/content/458307

leenawat_sri

:สะกดจิต:
โอเชคับ ร่วมด้วย  แม้ ไม่มีไรอยากได้  :dance2:

ติดของแต่งทับไปหมดแร้ว 5555

rafarel

:สะกดจิต:
โอเชคับ ร่วมด้วย  แม้ ไม่มีไรอยากได้  :dance2:

ติดของแต่งทับไปหมดแร้ว 5555
เอามาก่อนฮับ แล้วมาขายผมต่อ  :สะกดจิต:  :dance2:

XV_GP7

• ชั่วโมงขับหนึ่งหมื่นไมล์
ลงชื่อด้วยครับ ซื้อมาเต็มๆ ไม่มีประกัน ได้พรม ฟิล์ม จอฝังหมอน Nav ม่านปิดสัมภาระหลัง ดอกก็ไม่ 0% ด้วย

bluemarine

• **
ซื้อตอนก่อนลดใหญ่แต่ไม่ใช่ 1.35 ลบ.อะครับ
1.25 ลดแสนนึงช่วงมอร์เตอโชว์ปลายปีที่แล้วครับ

rafarel

รุ่น 1.35 ครับ ออก 31 มค 57 ออกที่วิภาวดีครับ  :respected:

ม้าลาย

• มือใหม่หัดขับ
  • *
แล้วเราที่ซื้อSTI 1.39 ล่ะ จะรวมตัวกับใครได้บ้าง :'(

Bebe jee

• **
เอาใจช่วยคนับ สู้ๆครับ อย่าไปยอมครับ

Kumamon

• *
ด้วยคนครับ ออกช่วงมี.ค. ปี57 ที่ศูนย์วิภาครับ  :ปาดเหงื่อ:

ammyguide

• *