สนทนาทั่วไป > ถามตอบปัญหา

สอบถามเรื่อง ฟิลม์ V-Kool กับ GPS ติดรถครับผม

(1/120) > >>

LordLuciferZ:
อีกไม่กี่วันแล้วครับจะมีน้อง XV สีส้มมาประจำที่บ้านเป็นคันที่ 2   :D    คันแรกเป็นของแม่สี Dark Grey 

พอดีรถผมคันใหม่ได้เลือก ฟิลม์ V-Kool VK-40 รอบคันไป แต่ตอนนี้ยังคาใจอยู่ว่ามันมีปัญหากับ GPS หรือ Navigator มั้ยครับ

ขอบคุณมากครับผม รถใช้ดีมากจนออกเป็นคันที่ 2   :2thmb:

krisada511:
V-kool จะมีระบุเรื่องนี้ที่ แคตตาล็อก รวมถึงมีรุ่นที่ไมีมีปัญหากับ บัตรทางด่วน easy pass ด้วยนะครับ
ดูดีๆนะครับ ก่อนพลาด ผมเองก็ใช้ V-Kool ครับ เดียวดูให้ว่ารุ่นอะไร จะนำมาตอบนะครับ

krisada511:

krisada511:
รถผมติดเบอร์นี้ครับ ไม่มืดเกินไป ขับสบายตอนกลางคืน  :-*

LordLuciferZ:
ครับ ของผมเป็น แพ็คเก็จ Solitaire Energy คือ ตระกูล VK ตัวท๊อปสุดเลยครับซึ่งรุ่นนี้มีปัญหากับ GPS และ Easypass แต่ไม่รู้ว่าตัวรับสัญญาน GPS ของ XV อยู่ที่หาง หรือ ใต้คอนโซลหน้านี่ละครับ ไม่รู้จะมีปัญหากับสัญญานหรือไม่นี่ละครับ  :'((

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version