สนทนาทั่วไป > ถามตอบปัญหา

*** ขอความเห็นเรื่อง แตร ที่ติดมากับรถ ***

(1/5) > >>

krisada511:
ผมทดลองใช้มามันก็ OK นะครับ  ส่วนท่านที่ นำรถไปเปลี่ยนมาแล้ว ขอคำแนะนำด้วยว่าไปทำที่ไหน รุ่นแตร และ ราคาค่าแรงที่จ่ายไป
จักขอบคุณยิ่ง  :-\

blizzard33:
มีใครเปลี่ยนกันบ้างยังครับ

U:
เพิ่งมาอ่านครับ ผมเคยเปลี่ยน ตอนใช้ Imperza ซื้อ แตรเก่าเชียงกง ประมาณ 500บาท.ให้ร้านไดนาโม ติด
ค่าแรง+delay ดึงไฟตรงจากแบต ดังมากๆๆ เสียงยั่งรถ บัส

xvroin:
เปลี่ยนแล้วค่าบ ของยี่ห้อ บอชร์ เสียงคล้ายๆรถยุโรป

เจ:
แตรติดรถมีสองตัวใช่เปล่าครับ ผมเห็นแต่ตัวข้างหน้าอีกตัวหาไม่เจอ อยู่ตรงไหนเอ๋ย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version