ผู้เขียน หัวข้อ: *** ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ผู้ใช้รถ Subaru XV ทุกท่าน ***  (อ่าน 165944 ครั้ง)

manoch prom

• มือใหม่หัดขับ
  • *
สมาชิกใหม่  เลือกไปเลือกมาได้ สีส้ม มาครับ ใช้ดีจริงๆ

FongAum

• *
สวัสดีครับ
สมาชิกใหม่ ตัดสินใจจองเจ้า XV ไปแล้ว :2thmb:
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

lunarpk

• *
สวัสดีค่ะ
เพิ่งถอยสีส้มมาเหมือนกันค่ะ ยังไงก็ขอคำชี้แนะด้วยนะค่ะ
 :respected:

numtaz

• *
สวัสดีครับยังไม่ได้รถเลยครับแต่ยินดีที่รู้จักทุกท่าน

Bikepackers

• *
เพิ่งจองไปครับ น่าจะรับรถกลางเดือนหน้า
ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่ง ของที่นี่ครับ...^^
 ::)

czhecter

• *
เพิ่งจองไปครับสีเทาดำฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับเพราะคงเข้ามาหาข้อมูลจากที่นี่บ่อยๆแน่

Mr.Kittiwat Y.

• *
สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกใหม่ Subaru XV ด้วยคนนะครับ อยู่แถวระยองครับ ^^

Sith Lord

• *
ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ
เพิ่งไปรับรถมาเมื่อเช้า สีขาว ครับ

Notification

• *
สวัสดีทุกท่านครับ สมาชิกใหม่ xv new sport สีขาว
ขับสนุกมาก ยินดีได้รู้จักกันครับ

Yak

• *
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ พึ่งรับรถวันนี้ xv สีดำครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

Maxup

• *
สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครัาบบ

สีส้ม วิ่งแถวรังสิตครับ

Thanaphon

• *
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ สีขาว เพิ่งรับวันเสาร์ที่ผ่านมา
วิ่งอยู่แถวนิคมกบินทร์ แถวนี้เห็นอีก 3 คัน ขาว, น้ำเงิน, ดำ อย่างละคัน เจอกันทักทายได้ครับ

Poppylove

• *
Sport สีส้ม  รับรถ 15 ม.ค คอยมา 2 เดือน
มี sticker กลุ่มแจกไหมครับ  :))

เอกกรผล เกษเพชร

• *
สวัสดีครับ ผมชื่อ ปุ๊ อยู่สุราษฎร์ รอรับรถ 26 ก.พ. นี้ครับ เป็นตัว xv sport สีขาวครับ
ช่วยชี้แนะด้วยครับ สมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับ

โจ้

• *
สวัสดีครับทุกท่าน  ผมสมาชิกใหม่ครับ นัดออกรถวันเสาร์ที่ 5 นี้ครับ จากนั้น มีโปรแกรมไปเที่ยวไหนกัน  ชวนผมบ้างนะครับ  ยินดีที่จะได้รู้จักครับ และขอความสันติสุขจงมีแด่คุณๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: March 01, 2016, 11:16:46 โดย โจ้ »