ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครจะรับรถช่วงนี้แล้วโดนเลื่อนบ้างครับ  (อ่าน 9564 ครั้ง)

KritVCT

• มือใหม่หัดขับ
  • *
มีใครจะรับรถช่วงนี้แล้วโดนเลื่อนบ้างครับ
ผมจะรับรถพุธนี้ (27/5/2015)
เซลส์โทรมาขอเลื่อนบอกรถยังไม่เข้า
ทั้งๆที่จองไปตั้งแต่ต้นเดือนเมษายน
งงเลย นัดกันอย่างดี ต้องไปหาฤกษ์ใหม่
 ::คิดหนัก::

เจ

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **

มดแดง

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
สีอะไรครับ สีดำหรือเปล่าครับ ตอนผมไปรับเห็นเซลล์ว่าขาดอยู่

KritVCT

• *
ส้มครับผม
 :-X

โอ๋ คับ

• *
ส้ม อีกคนครับ รอรับรถเดือนหน้า

Chinny

• *
ผมนี่ ก็สีส้มนะครับ

จองตอนก่อน motor show...  :-*

แต่รับรถเมื่อสัปดาห์ที่แล้วนี่เอง ได้รถปลายปี 14...

มองในแง่ดี ถ้าเลื่อน น่าจะได้รถปี 15 นะครับ  :กิกิ:

available

• ชั่วโมงขับสองหมื่นไมล์
 :-\ คุณ Sale น่าจะส่งมอบให้ช่วงเดือนหน้าครับ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ถ้าเปลี่ยนแปลงนี้ก็รอกันยาวๆอีก :หมั่นไส้: ยินดีด้วยครับสำหรับทุกท่านที่ได้รถกัน รถปีใหม่ก็ดีครับจะได้อะไรใหม่ๆแต่ ไม่ใช่ว่ารีบๆประกอบห่วยๆมาอีก  O0

ong_xv

• *
ผมก็โดนเหมือนกันครับ ตอนแรกจองสีดำ พอใกล้ฤกษ์รับ (18พ.ค.) บอกว่าสีดำขาด ต้องรอ2เดือน ให้ลองเปลี่ยนสีดูมั๊ย ผมเลยเปลี่ยนเป็นสีขาวล่ะครับ นัดรับรถวันอาทิตย์นี้ (31พ.ค.) ไม่รู้จะโดนโรคเลื่อนด้วยรึป่าว ตามเซลล์อยู่ทุกวัน ก็ได้คำตอบเดิมๆว่ารอรถสไลด์ๆ เดี๋ยววันที่ 31 จะมาบอกอีกทีนะครับ ว่าสรุปแล้ว จะจบอย่างไร ^_^

KritVCT

• *
ขอให้ไม่โดนเลื่อนครับ
 :)

xvสีดำ

• *
ผมจอง ปลายมีนาคมประเด็นหลักคือเพื่อจะได้รถก่อนล๊อตที่จองในงานโมเตอร์โชว์

โดนเลือนมาสองรอบแล้วครับ ขอบอกก่อนว่าจอง สีดำ เอาไว้
นัดรับรถสัปดาห์หน้า ผลเป็นอย่างไรเอาไว้มารายงานนะครับ ลำพังตอนนี้ก็รอโทรศัพท์คุณ sale  ??? ??? ???

ong_xv

• *
ผมจอง ปลายมีนาคมประเด็นหลักคือเพื่อจะได้รถก่อนล๊อตที่จองในงานโมเตอร์โชว์

โดนเลือนมาสองรอบแล้วครับ ขอบอกก่อนว่าจอง สีดำ เอาไว้
นัดรับรถสัปดาห์หน้า ผลเป็นอย่างไรเอาไว้มารายงานนะครับ ลำพังตอนนี้ก็รอโทรศัพท์คุณ sale  ??? ??? ???
ตัว STi รึป่าวครับ ถ้าตัว Sti เซลล์ผมบอกรออีก 2 เดือน ผมเลยต้องเปลี่ยนสีเลย

yomost

• *
เห็นมี XV STI สีส้ม จอดโชว์อยู่ลานหน้า MIT เสรีไทย

ไม่รู้ว่ามีเจ้าของหรือยังนะครับ

แต่จอดโชว์ตากแดดตากฝน

kim bawornwish

• *
 :) น่าจะของผมหรือป่าวครับ เห็นเซลบอกว่า รถมาแล้ว อยู่ เสรีไทย :) :)

bitcoma

• *
ก่อนรับรถ แจ้ง ให้ sales ทำ duorewards เพื่อสะสมpoint จากการซื้อรถ เอาไว้สำหรับเป็นส่วนลด หรือแลกของจาก subaru นะครับ ของผมให้ทำทีหลัง ผ่านมาเป็นเดือนแล้วยังไม่มี วี่แวว ว่าจะได้เลยราคา รถ 1 ล้าน point น่าจะเยอะ

และทำ credit card KTC Subaru ไว้นะครับไว้ใช้เป็นส่วนลด อะไหล่ accessories และค่าแรง ตอนเข้า services

xvสีดำ

• *

ตัว STi รึป่าวครับ ถ้าตัว Sti เซลล์ผมบอกรออีก 2 เดือน ผมเลยต้องเปลี่ยนสีเลย

ใช่แล้วSTI :))) ::เศร้า:: Orz :