สนทนาทั่วไป > ถามตอบปัญหา

ไฟ abs รถไถล กับ ลาดชันขึ้น

(1/105) > >>

Sunhakit:
ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุไรอะครับ :-X พอถึงบ้านดับเครื่องแล้วสตาร์ทใหม่หายปกติครับ
ปล.รถ ไปทำเครื่องเสียงมาด้วยครับ :ปาดเหงื่อ:

leenawat_sri:
สวิทเบรค รวนคับ  ขับต่อได้ แต่ควนเข้า 0 ให้ช่างแก้ไข

จะทำความสะอาดสวิทแป่นเบรค หรือเคลมเปลียร ก้อตามแต่

rafarel:

--- อ้างจาก: leenawat_sri ที่ October 24, 2015, 00:16:39 ---สวิทเบรค รวนคับ  ขับต่อได้ แต่ควนเข้า 0 ให้ช่างแก้ไข

จะทำความสะอาดสวิทแป่นเบรค หรือเคลมเปลียร ก้อตามแต่

--- End quote ---
ใครไม่เป็นแปลกครับ อาการนี้   ::D

paawan:
สวิตซ์ขาเบรคครับ เพิ่งเปลี่ยนมา

Annito:
ข้อมูลทั้งหมดนี้ที่คุณกำลังพูดคุณถึงอยู่ถือได้ว่าทำให้ผมได้รับความรู้เพิ่มมากยิ่งขึ้น

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version