สนทนาทั่วไป > แกลเลอรี่

Subaru XV "Rayong"

<< < (2/11) > >>

kim bawornwish:
ครับ ผมคนระยอง จะได้รถ อาทิตย์ ที่7 นี้ เจอกันทักกันได้ครับ สีส้ม

Takkie.P:
ยินดีด้วยกันคุณ kim bawornwish ที่ใกล้จะรับรถแล้ว ขับสนุกแน่นอนคร้าบ
XV ระยอง แนะนำตัวกันหน่อยสิครับอยู่ใกล้ๆกัน  ตอนนี้มีแล้ว 2 คัน (Takkie.P  ,  kim bawornwish) :)

kim bawornwish:
 :-\ :-\ :-\

Gti:
 สวัสดีครับ ผมโอ๊จครับ 2.0i สีขาวครับ อยู่ระยองเหมือนกันครับ เจอกันทักทายกันได้ครับ

Takkie.P:
หวัดดีครับ คุณโอ๊ต  ยินดีครับ  ขอรูปรถหน่อยสิครับ เจอกันจะได้รู้ใครเป็นใครอะครับ :2thmb:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version