สนทนาทั่วไป > ถามตอบปัญหา

เช็คระยะ 30,000 โล ปรึกษาหน่อยครับ

(1/42) > >>

Iam105:
เบื่อน้ำมันเครื่อง Motul แล้วครับอยากใช้ยี่ห้ออื่นบ้าง ไม่แน่ใจว่าศูนย์ไหนมีน้ำมันเครื่องยี่ห้ออะไรให้เลือกบ้างและค่าใช้จ่ายประมาณสักเท่าไหร่ครับ มีใครพอทราบบ้างมั้ยครับ  :dance2:

available:
 :-* ไม่เบื่อครับเพราะไม่เคยใช้ Motul เลยจริงๆ ตอนนี้กำลังเจรจากับทางศูนย์บริการอยู่ครับว่าสามารถเอายี่ห้ออื่นเข้าไปใช้ได้ไหม ถ้ายังไงสะดวกขอ ID ไลน์นะครับจะได้เข้ามาคุยรายละเอียดกัน  :)

ton-fb20:

--- อ้างจาก: available ที่ August 21, 2015, 09:23:11 --- :-* ไม่เบื่อครับเพราะไม่เคยใช้ Motul เลยจริงๆ ตอนนี้กำลังเจรจากับทางศูนย์บริการอยู่ครับว่าสามารถเอายี่ห้ออื่นเข้าไปใช้ได้ไหม ถ้ายังไงสะดวกขอ ID ไลน์นะครับจะได้เข้ามาคุยรายละเอียดกัน  :)

--- End quote ---
ใช้อะไรอยู่ครับ อยากเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน

silstar:
ศูนย์พระราม 3 ครับ

มี mobil หรือจะหิ้วไปเองก็ได้ครับ

teng:
0 นนท์ ใช้ castrol magnatec ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version