สนทนาทั่วไป > ถามตอบปัญหา

Kenwood DNX5350BT เชื่อมต่อกับ Iphone

(1/18) > >>

nitit:
เครื่องเสียงใน XV Kenwood รุ่น DNX 5350BT ใครเชื่อมต่อกับ Iphone ได้บ้างครับ

hellvy:
ต่อกับไอโฟนรุ่นไหน และต่อแบบไหนครับ แบบบลูทูธหนือใช้สาย ต่อใช้โทรศัพท์หรือฟังเพลงครับ อย่างรุ่น dnx5310bt ในคู่มือก็บอกว่าต่อกับไอโฟนได้บางรุ่นครับ

Jordancohen:
ถ้าเป็นรุ่นใหม่เลยต่อกับ ไอโฟน ได้ทุกรุ่นเลยหรือเปล่าครับ

hellvy:

--- อ้างจาก: Jordancohen ที่ June 14, 2018, 16:59:59 ---ถ้าเป็นรุ่นใหม่เลยต่อกับ ไอโฟน ได้ทุกรุ่นเลยหรือเปล่าครับ

--- End quote ---
ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ถ้าเอาแน่นอนคงต้องดูสเปคเป็นรุ่นๆ ไปเลยครับว่าใช้กับไอโฟนรุ่นไหนได้บ้าง

JonathanOrlan:
ผมอยาทราบขนาดประมาณเท่าไหร่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version