ผู้เขียน หัวข้อ: * รวมชื่อสำหรับท่านที่ซื้อรถตอนราคา 1.35 ล้านบาท เพื่อขอส่วนลดพิเศษ ชุดแต่ง STI  (อ่าน 22742 ครั้ง)

krisada511

• Global Moderator
  • ชั่วโมงขับรอบโลก
ซื้อตอนก่อนลดใหญ่แต่ไม่ใช่ 1.35 ลบ.อะครับ
1.25 ลดแสนนึงช่วงมอร์เตอโชว์ปลายปีที่แล้วครับ

ได้ครับลงความประสงค์ได้เลยครับ ผมจะรวบรวม ไปขอเจรจา  :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: May 19, 2015, 09:47:42 โดย krisada511 »
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

Aumpkung

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ผมออกรถปีที่แล้ว ครับ ลงชื่อด้วยคน

SamaelMT

• ชั่วโมงขับหนึ่งหมื่นไมล์
  • ShiShi-Oh
อยากได้เป็นเงินชดเชยมากกว่าครับ..
SamaelMT

nana

• *
ลงชื่อด้วยครับ ออกมากลางปี 56 โดนเต็มๆ เหมือนกัน

krisada511

ขอรวมรายชื่อ ผู้ที่มีความประสงค์เดียวกัน

กรุณา Email ชื่อของท่าน + เลขตัวถังรถ และ ใบซื้อขาย

มาที่ Email :  subaruxvthailand@gmail.com

วันนี้เพิ่มมีผู้แจ้งประสงค์มา 3 ท่านแล้วครับ  :-*
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

U

• *
ผมสนับสนุน1เสียงครับตอนออกมาเดือนเดียว ไปเช๊ค 1,000โลราคาลงมา งงเลย
เลยปลอบใจตัวเองเราไม่มีเงินฃื้อสด :o

U

• *
สนับสนุน1เสียงครับ จอนออกมาไม่ได้1,000โลเลยงงงง

AomZaa

• *
ลงด้วยคน แต่ซื้อตอน 1.39 รุ่น STI ของมันก็มาเต็มแล้วน่ะสิคะ :runrun:

Nutana

• *

Mummy R

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
ลงด้วยคน แต่ซื้อตอน 1.39 รุ่น STI ของมันก็มาเต็มแล้วน่ะสิคะ :runrun:
หัวอกเดียวกัน ขอเป็นคูปองเติมน้ำมันสัก 100,000 ได้มะ :darnhot:

krisada511

เพิ่งมีสมาชิกส่งข้อมูลมา ทางเมล์มา  9 ท่านเองครับ  เรายังรอทุกท่านนะครับ ที่มีความประสงค์เดียวกัน สละเวลา ส่งเมล์มานิดครับ   :respected:

krisada511

ขอรวมรายชื่อ ผู้ที่มีความประสงค์เดียวกัน

กรุณา Email ชื่อของท่าน + เลขตัวถังรถ และ ใบซื้อขาย

มาที่ Email :  subaruxvthailand@gmail.com

วันนี้เพิ่มมีผู้แจ้งประสงค์มา 9 ท่านแล้วครับ  :-*

leenawat_sri

• ชั่วโมงขับสองหมื่นไมล์
อยู่บ้านอีกหลังคับ เดวส่งให้คับ อิอิ :หมั่นไส้:

Iam105

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
เอาด้วยครับ แต่อยากได้แค่ค้ำโช้คกับสปอยเลอร์หลังได้มั้ยครับ  :darnhot:
เดี๋ยวพรุ่งนี้ส่งรายละเอียดเข้าเมล์ให้นะครับ

Miata

• *
เอาด้วยครับ แต่อยากได้แค่ค้ำโช้คกับสปอยเลอร์หลังได้มั้ยครับ  :darnhot:
เดี๋ยวพรุ่งนี้ส่งรายละเอียดเข้าเมล์ให้นะครับ

ผมเอา สเกิร์ตหน้า กับ สเกิร์ตข้าง  ได้มั๊ยครับ