ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปว่าตอนนี้มีรุ่นอะไรบ้างครับ เริ่มงง  (อ่าน 12317 ครั้ง)

pakhihi

• มือใหม่หัดขับ
  • *
แต่ละรุ่นมีอะไรเพิ่มมาบ้างครับ รุ่น sport ก็เห็นว่าไม่มีจอแล้ว และซื้อรุ่นไหนคุ้มสุดครับ

toppy

• ชั่วโมงขับสองหมื่นไมล์
ตัวล่างสุด

ตัว Sport Sti >>> เหมือนตัวSTi แต่ไม่มีDaylight ไม่มีค้ำโช๊ค ไม่มีจอหลังเบาะ

ตัว STi แท้ๆ >>> เหมือนจะหมดสต็อคแล้ว

pakhihi

• *
ขอบคุณมากครับ
ถ้างั้นตัว Sport Sti เพิ่มมาอีกแสนนึง ของที่เพิ่มให้
1.ชุดแต่งSTI
2.Navi
3.กล้องหลัง
4.ม่านกั้นสัมภาระ
5.ดอกเบี้ย 0%
6.ค่าบำรุงรักษาฟรี 3 ปี
แต่ละอันราคาเท่าไหร่บ้าง คุ้มกับที่เพิ่มมาแสนนึงมั้ยครับ

P!!M

• *
ตัว New Sport ภายในเหมือน  STI  มั้ยครับ

silstar

• *
ตัว New Sport ภายในเหมือน  STI  มั้ยครับ

ภายในเหมือน STI ครับ

redbull

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **

เหมือนกันครับ แต่ดูดีดี new sport ภายในเหมือน sti ควรจะได้วิทยุรุ่นใหม่ครับผม เพราะ sti หลังๆได้วิทยุรุ่นใหม่ละครับ

เพราะเห็นมี 2 ท่านออกมาตัว new sport คนนึงได้วิทยุรุ่นเก่าอีกคนได้วิทยุรุ่นใหม่  :-X :-X :-X

P!!M

• *

ขอบคุณครับ  . . . สรุป New Sport ถูกกว่า Sti 100,000  กับออปชั่นที่ตัดออกไป  ผมว่ายังน่าสนใจมากครับ

kiekieza

• *
แล้ววิทยุรุ่นเก่ากับวิทยุรุ่นใหม่ต่างกันยังไงครับ? ถ้ามีรูปประกอบจะดีมากเลยครับ

พอดีจองตัว new sport ไป รับกลางเดือน พ.ย. ครับ

teatree048

• *

เหมือนกันครับ แต่ดูดีดี new sport ภายในเหมือน sti ควรจะได้วิทยุรุ่นใหม่ครับผม เพราะ sti หลังๆได้วิทยุรุ่นใหม่ละครับ

เพราะเห็นมี 2 ท่านออกมาตัว new sport คนนึงได้วิทยุรุ่นเก่าอีกคนได้วิทยุรุ่นใหม่  :-X :-X :-X
ภายในsport new จะไม่มีจอแอนดอย ด้วยครับ(จอหมอนแบบsportเดิมก็ไม่มีให้นะ)

teatree048

• *

ขอบคุณครับ  . . . สรุป New Sport ถูกกว่า Sti 100,000  กับออปชั่นที่ตัดออกไป  ผมว่ายังน่าสนใจมากครับ
ต้องบอกว่า แพงกว่า 2.0i   100,000 แล้วได้ชุดแต่งภายนอกเป็นSTIถึงจะหรู่กว่า

shineday

• *
ตัว Sport ได้ดอกเบี้ย 0% ถ้าซื้อผ่อนก็น่าซื้อตัวนี้มากกว่าครับ
เพราะตัวล่างเสียดอกเบี้ย 2.XX ครับ

taetae

• *
เพิ่งออก New Sport ตะกี้เลยครับ รถผลิต 2015 แต่ได้วิทยุ Kenwood ตัวเก่าครับ :'( :'( :'( :'(

Prost!

• *
เพิ่งจอง new sport ไปเหมือนกันครับ สี silver รับรถ ต้นเดือน ธ.ค.

P!!M

• *
ไม่รู้ว่าตัว New Sport  จะมีขายอีกนานมั้ย  ว่าจะรอดูตัว MC ก่อน

wtflock

• ชั่วโมงขับรอบโลก