สนทนาทั่วไป > โต๊ะกาแฟ สนทนาทั่วไป

*** ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ผู้ใช้รถ Subaru XV ทุกท่าน ***

(1/41) > >>

admin:
  วันนี้เป็นวันแรกที่เวปแห่งนี้เปิดให้บริการทุกท่านอย่างเป็นทางการ
ขอให้ท่านมีความสุขและได้รับความรู้ ในรถ Subaru XV
  จากมิตรภาพอันดี จากเพื่อนสมาชิกทุกท่าน นับตั้งแต่นาทีนี้ เป็นต้นไป
ขอขอบคุณทุกท่านที่แวะเวียนเข้ามา ทุกท่านครับ

blizzard33:
 :-\

blizzard33:
admin เล่นใน SIAMNALIGA ด้วยใช่ไหมครับ เหมือนเคยเห็นครับ

krisada511:

--- อ้างจาก: blizzard33 ที่ March 03, 2014, 15:38:23 ---admin เล่นใน SIAMNALIGA ด้วยใช่ไหมครับ เหมือนเคยเห็นครับ

--- End quote ---

ถูกต้องนะครับ  :D :D :D

admin:
ถ้าสมัครสมาชิก ท่านจะสามารถตั้งกระทู้ หรือ เห็นห้องซื้อขาย-แลกเปลี่ยน รวมหมวดกระทู้อื่นๆ  :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version