ผู้เขียน หัวข้อ: *** ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ผู้ใช้รถ Subaru XV ทุกท่าน ***  (อ่าน 127425 ครั้ง)

chum

• มือใหม่หัดขับ
  • *
สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ อ่านออกเขียนภาษาไทยได้แต่พิมพ์ไทยใช้เวลานานมากครับ ขอเป็นภาษา english นะครับ
 Live in Chonburi and the new Subee XV will be out this Sunday krab.

krisada511

• Global Moderator
  • ชั่วโมงขับรอบโลก
สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ อ่านออกเขียนภาษาไทยได้แต่พิมพ์ไทยใช้เวลานานมากครับ ขอเป็นภาษา english นะครับ
 Live in Chonburi and the new Subee XV will be out this Sunday krab.

ยินดีต้อนรับครับ  :-\
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

woodyme

• *
 รายงานตัวครับ ต่อ ศรีราชา สีส้ม ศูนย์บางนาครับผม  ::)

U

• *
 :dance2: ผม U ครับคนกทม.มาเป็นเมืองขึ้นเพชรบุรีใช้ XVสีบรอนท์เงิน

led

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **

ผม พฤกษ์ คับพาน้องดินสอพองมาเนะะนำตัวคับ
สีกากี กทม.คับ  :กิกิ:

xv230215

• *
สวัสดีครับ

สมัครสมาชิกใหม่ ออกxv ได้สามเดือนแล้ว

ชื่อ ยุ่น ใช้รถอยู่สีคิ้ว โคราชครับ... :กิกิ:

krisada511

ยินดีต้อนรับครับ  :กิกิ:
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

leenawat_sri

• ชั่วโมงขับสองหมื่นไมล์
 :)  สวยมาก...นัง  ..กากี  :หมั่นไส้:

krisada511

ชื่อเงาะ

• *
สวัสดีครับ ชื่อเงาะ
สีขาว อยุู่พะเยาครับแต่ไปออกที่เสรีไทยครับ
ออกเมื่อปลายเดือนเมษายนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: May 27, 2015, 19:02:04 โดย ชื่อเงาะ »

Iam105

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
รายงานตัวบ้างครับ ชื่ออาร์ตครับ ปกติวิ่งแถววงแหวนรามคำแหง วงแหวนลำลูกกา และเกษตร-นวมินทร์ เป็นส่วนใหญ่ครับ
สีดำปิ๊ดปี๋ บางทีก็ดำด้านเหมือนไป Wrap มาแต่จริงๆแล้วเป็นเพราะไม่ได้ล้างครับ  :หมั่นไส้:
ทะเบียน 105 ครับ ใจจริงอยากได้ 15 ตรงรุ่น XV (ถ้ามองเป็นเลขโรมัน) แต่ตังค์ไม่ถึง เอา 10 ตามด้วย 5 ไปก่อนละกัน  :runrun:
รบกวนฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เจอกันที่ไหนทักได้ครับ  :กิกิ:

evolutionbloodline

• *
สวัสดีครับ ชื่อ เน ครับ

อยู่นครสวรรค์ครับ STI สีส้มครับ พึ่งออกเมื่อวานครับ

:2thmb:

Paddington

• *
สวัสดี​ครับ​เพิ่งออกมาเมื่อวันศุกร์​ ๒๙ พ.ค.๕๘..เจอกันทักทายด้วยครับ วิ่งแถวนนทบุรี, ลาดพร้าว :dance2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: June 05, 2015, 08:59:26 โดย Paddington »

sun413

• *
จัดไปแล้วสีส้ม
 :(  คนซื้อไม่ได้ขับ  คนขับไม่ได้ซื้อ  :runrun:

:โกรธ:

sweetie.november

• *
แหม่ม-เสือ ชลบุรีค่ะ สีขาว
เพิ่งรับมาเมื่อเช้านี้เลยค่ะ
ใครขับแถวชลบุรี เจอกันทักทายกันได้นะคะ
 :)