สนทนาทั่วไป > ถามตอบปัญหา

กำลังจะออกรถxv 2.0i อยากถามล็อตปัจจุบันครับ

(1/43) > >>

funtnando:
กำลังจะรับรถช่วงหลังสงกรานต์ xv 2.0i สีขาว ตัวก่อนเปลี่ยนโฉม
จองไว้ในงานมอเตอร์โชว์ที่ผ่านมา
อยากทราบว่าเพื่อนๆได้รถล็อตปีไหนกันครับ

เซลล์แจ้งมาว่าผมได้ปลายปี 2014  :สะกดจิต:

จะเก่าเกินไปมั้ยครับ แล้วควรทำยังไงดี?

Ake:
ผมได้รถผลิตครึ่งปีแรก 2014 ออกรถครึ่งปีหลัง 2015  สรุปว่าได้รถเก่าประมาณปีกว่า ::เศร้า::
ตอนก่อนจะรับรถก็ให้เซลล์เชคปียาง แบตเตอรี่ ของเหลวต่างๆในรถก่อนรับ ใช้ๆไป 2xxxx กิโลฯก็ไม่เจอปัญหาอะไรหนักๆนะครับ (แต่เจอแบบเบาๆ พอทนได้)

funtnando:
ผมก็สงสัยจัง ทำไมรถยี่ห้อนี้ไม่ว่าจองเมื่อไหร่ก็ได้แต่รถค้างสต๊อกเหรอเนี่ย…
แล้วปัญหาเล็กๆเจออะไรมามั่งคับผม

Pekkie:
ของผม Sport สีขาว เซลล์แจ้งว่าได้ปี 2015 ผมพยายามเชค Vin Code แต่ในใบจองเซลล์ลงแค่เลขตัวถัง รหัสมันไม่ครบ

ไม่ทราบว่า เจ้าของกระทู้พอจะเชคในใบจองได้มั้ยครับ ว่าหมายเลขตัวถังเลขอะไรครับ

funtnando:

--- อ้างจาก: Pekkie ที่ April 13, 2016, 21:40:52 ---ของผม Sport สีขาว เซลล์แจ้งว่าได้ปี 2015 ผมพยายามเชค Vin Code แต่ในใบจองเซลล์ลงแค่เลขตัวถัง รหัสมันไม่ครบ

ไม่ทราบว่า เจ้าของกระทู้พอจะเชคในใบจองได้มั้ยครับ ว่าหมายเลขตัวถังเลขอะไรครับ

--- End quote ---

ของผมเซลล์ยังไม่ได้ลงแม้แต่เลขตัวถังมาให้ผมเลยอะครับ
แจ้งแค่ว่าได้รถของปลายปี 2014
ผมก็พยายามจะขอเบอร์ vin code แต่เค้าแจ้งว่าต้องรอสไลด์รถมาลงที่ 0 ก่อน

ผมจองรถไปช่วงมอเตอร์โชว์ที่ผ่านมาครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version