ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากที่จองรถ พี่ๆรอนานไหมครับ กว่าจะได้ XV มาขับ  (อ่าน 18637 ครั้ง)

tumgraphic

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ตอนนี้ก็โทรถามเซลตลอด น้องเซลเขาบอกว่ายังเคลียร์ภาษีไม่เสร็จเลย ใจร้อนๆอยากดได้ไว
ปกติพี่ๆรอรถกันนานไหมคับ

Ake

• ชั่วโมงขับหนึ่งหมื่นไมล์
บางรุ่น บางสี ที่มีสต๊อกไว้ถ้าจองปุ๊บ 2-3 วันก็ได้รถเลยครับ

รถผมตอนแรกเซลล์บอกรอ 2-3 อาทิตย์  พอจองไปปุ๊บวันต่อมาบอกรถได้แล้วซะงั้น (แต่ผมให้จอดรอไว้ 2 อาทิตย์เพราะต้องขายคันเก่าก่อน) :ดื่ม:

tumgraphic

• *
ของผมยังไม่ได้เลย รอมา 20 กว่าวันละ ใจร้อนอยากเอาไปวิ่งไวๆ ๕๕๕ :ดื่ม:

ชื่อเงาะ

• *
จองวันพุธได้รถวันศุกร์ครับ
รวม3วันครับ

teatree048

• *
ถ้ารถสีที่ต้องการมีในสต๊อค ที่ เมืองไทย ก็จะได้รถเร็ว
ถ้าสั่งสีที่ไม่มีต้องรอครับ
ผมรอมาเดือนกว่าแล้ว ไม่ซีเรียจ เพราะได้รถปี15 (ตัวsti)

tumgraphic

• *
อ่อ มิน่า ผมสั่งสีเทาไป มันไม่ค่อยมีวิ่ง อย่างนี้รอนานแน่ๆ ทางเซลก็บอกว่าถึงท่าเรือละ รอเคลียร์ภาษีอยู่ครับ

ล้อหมุน

• *
จองที่ศูนย์ไหนไว้ครับ ได้ข่าวว่าที่เสรีไทยพึ่งจะมีรถเข้ามาเมื่อวันที่ 16 นี้เอง แต่ไม่รู้ว่ามีสีอะไรเข้ามาบ้าง

jew3d

• *
4 วันครับ เพราะรอไฟแนนซ์ จริงๆมีรถเลย เมื่อ มีนาคม ปีนี้ ครับ รถผลิต กลางปีที่แล้ว

tumgraphic

• *
จองที่ศูนย์ไหนไว้ครับ ได้ข่าวว่าที่เสรีไทยพึ่งจะมีรถเข้ามาเมื่อวันที่ 16 นี้เอง แต่ไม่รู้ว่ามีสีอะไรเข้ามาบ้าง
TC auto hub เชียงใหม่ครับ

ray

• *
ผมว่าไม่นานนะถ้ามีสีและรุ่นที่เลือก ขอผม 1 สัปดาห์ได้

Notification

• *
ของผมรอ 20 วันแล้ว เปลี่ยนจาก 2.0i เป็น New sport เห็นว่าจะได้รถสิ้นดือนนี้
ตอนนี้ผมลุ้นทุกวันเมื่อไรเซลล์จะโทรมา

tumgraphic

• *
ของผมครบเดือนละครับ จองตั้งแต่ 24/9/58

evolutionbloodline

• *
ผมจอง sti สีส้มรออาทิตย์เดียว ศูนย์นครสวรรค์ครับ

shineday

• *
ถ้ารุ่นกับสีที่จองมี แล้วพร้อมทำเรื่องจ่าย ก็ไม่เกินอาทิตย์ครับ เขาจะดึงรถมาจากสต๊อคที่เก็บไว้ในโกดังแถวนิคมลาดกระบังครับ

kengji

• *
ของผมก็มีรถเลยสีเทาดำ