ห้องบันเทิง - Entertainment Area > กินดื่ม ท่องเที่ยว

เข้าพรรษาปีนี้ ไปเที่ยวเมืองอุบล เลาะอีสานใต้กันครับ

(1/7) > >>

Konkhon:
หยุดหลายวัน ไปเลาะอีสานใต้กันครับ เริ่มจากสกลนคร นครพนม มุกดาหาร สุดท้ายไปชมขบวนแห่เทียนที่จังหวัดอุบลราชธานี มีที่แนะนำที่เที่ยว ที่พักระหว่างทาง ช่วยแนะนำด้วยครับ ผมจะเริ่มจากขอนแก่น  8)

Konkhon:
เออ ไม่ค่อยมีคนชอบเที่ยวแฮะ..

Konkhon:
ขบวนแห่เทียน

p@t:

--- อ้างจาก: Konkhon ที่ July 01, 2016, 08:38:07 ---หยุดหลายวัน ไปเลาะอีสานใต้กันครับ เริ่มจากสกลนคร นครพนม มุกดาหาร สุดท้ายไปชมขบวนแห่เทียนที่จังหวัดอุบลราชธานี มีที่แนะนำที่เที่ยว ที่พักระหว่างทาง ช่วยแนะนำด้วยครับ ผมจะเริ่มจากขอนแก่น  8)

--- End quote ---

พึ่งเข้ามาเห็น มี trip ใหม่ไหมครับ สนใจเพื่อนร่วม trip ครับผม
 ;D ;D ;D

Konkhon:
เพิ่งเข้ามาอ่าน นานๆแวะมาที .. ปีใหม่ยุดยาวๆจะเลาะเหนือ_ภาคกลางตอนบน ครับ แต่กำนดการไม่แน่นอน ค่ำไหน นอนนั่นครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version