ผู้เขียน หัวข้อ: *** ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ผู้ใช้รถ Subaru XV ทุกท่าน ***  (อ่าน 126461 ครั้ง)

Mummy R

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
ศูนย์วิภาวดี นัดรับรถวันที่ 4 มกราคม คับ ออกจากศูนย์ เติมน้ำมัน กลับบ้าน แล้วค่อยออกมาเปลี่ยนยาง อิอิ .... SUBARU คันแรกในชีวิต ???

Yodwara

• มือใหม่หัดขับ
  • *
รออกรถ เดือน มค 58 ครับ ฝากตัวด้วยครับ

รถหลักล้าน คันแรกครับ คิดนานเหมือนกัน

raffo77

• *
 :cheer: Hello! I'm raffo77 writing from Bangkok.

I can read Thai but still cannot write  :ชำเลือง:

just took ownership of my XV on 25/12/14.

pleased to be in the Subaru family  :D

Route_freedom

• *
ขออนุญาตรายงานตัวคับ
ชื่อ : รุจ   จ.-ศ.วิ่งอยู่แถวๆแหลมฉบัง ศรีราชา ชลฯ
             ส.-อา. รามอินทรา
เจอกันบีบแตรทักทายได้นะคับ
:)

Taweesakw

• *
สมาชิกใหม่ รายงานตัวคร้าบบบ ( ออกมาได้ 3 เดือนแระ เพิ่งรู้ ว่ามีเวปนี้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบ ^^ )

netronin

• *
เพิ่งออกรถมาได้  1 วันอยู่แถวๆ หลักสี่ครับ

Miata

• *
รายงานตัวครับ

เพิ่งรับรถ 19 กุมภา 2015
อยู่แถวลาดพร้าว 101 ครับ

Too7075

• *
รายงานตัวครับ  รับรถมาได้ 2 อาทิตย์   XV Sport สีส้ม อยู่บางบัวทองครับ :)

TPS

• *
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  ::)

รับรถมาเมื่อเช้าครับ อยากขับ Subaru มานาน สมหวังแล้วครับ  :2thmb:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: March 01, 2015, 17:41:57 โดย TPS »

XV

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
ยินดีต้อนรับทุกๆ ท่านค่ะ  :จ๊วบๆ:
มีเพื่อนๆ เพิ่มอีกเยอะเลย  :dance2:
ครอบครัวเรามีสมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน ดีใจจังค่ะ  :cheer:

Sonasiam

• *
สวัสดีทุกท่านครับ พึ่งมาเป็นสมาชิก subaruxv คันแรก 5555 ฝากตัวด้วยคนนะครับ. พึ่งรับรถมาวันนี้เอง 20/3/15 ยินดีที่ได้รู้จักครับ

piggyman

• *
เพิ่งออกxvสีเงินเมื่อวานคับ อยู่แถวศรีราชา  ออกศูนย์บางนา เซล คุณด้วง บริการดีมากคับ ตรงไปตรงมาดี

Shiyochi

• *
Dark Grey +1
วิ่งทั่วราชอาณาจักรไทย :ปาดเหงื่อ:

gujumbo

• *
 :-[ พึ่งรับรถมาวันที่ 10 ถอยมาตะลุยสงกรานต์โดยเฉพาะ!!! ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านนะครับ ผม "XV จัมโบ้" ครับ..แถวย่านโชคชัย4

canniieXV

• *
สวัสดีคับ ชื่อ can คับ รับรถเดือนหน้า  ฝากตัวด้วยคับ :กิกิ: :กิกิ: :กิกิ: