สนทนาทั่วไป > ถามตอบปัญหา

XV ป้ายแดง ออกจากศูนย์แล้ว เอาไป reflash เลยได้ใหมครับ

(1/4) > >>

OK Eadkeo:
ออกมาจากศูนย์แล้วเอาไป reflash เลยได้ใหมครับ
หรือควร ต้องใช้ไปก่อนสักระยะ ครับ

hellvy:
ก็น่าจะลองใช้ดูก่อนนะครับ จะได้รู้ว่าเดิมๆ เป็นยังไง พอ reflash แล้วจะได้แยกความแตกต่างได้ครับ  :ดื่ม:

numkung:
  ถ้าจะ reflash ไปเผื่อใช้ e 85 แล้วได้ กำลังเรี่ยวแรง มาด้วยก็จัดได้เลยครับ :-\

meka_ball:
สอบถามคับ ต้องไป reflash ได้ที่ไหนคับ ขอบพระคุณคับ

numkung:
 มี พี่วิชัย อ่อนนุช แม็ก จูนนิ่ง ศรีเอี่ยม  :-\

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version