ผู้เขียน หัวข้อ: XV moter expo  (อ่าน 8950 ครั้ง)

Sandglass

• มือใหม่หัดขับ
  • *
XV moter expo
« เมื่อ: December 25, 2014, 01:06:05 »
Sale เพิ่งแจ้งวันนี้ว่า จองรถในงาน moter expo. ถ้ารับรถปีหน้าจะปรับขึ้นคันล่ะ 1 แสนบาท ใครมีข้อมูลมั่งครับ
ผมจองศูนย์วิภาวดีไว้

mrpich

• ชั่วโมงขับหนึ่งหมื่นไมล์
  • อยู่กับรถนี่มันมีความสุขแฮะ
Re: XV moter expo
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: December 25, 2014, 08:15:40 »
ผมจองหลังงานนะครับ เพิ่งจองเมื่อวันอังดารที่23 ได้ข้อเสนอมอเตอร์ expo และรับรถปีหน้าได้
หากเซลบีบคุณแบบนี้ คุณบอกเลยว่าจะถอนจอง แล้วจะไปจองใหม่ที่อื่น ยอมทิ้งเงินจองดีกว่าต้องมาเพิ่มเงินอีกแสน
เพราะจองที่อื่นตอนนี้ยังได้ข้อเสนอมอเตอร์expo รับรถปีหน้าด้วย
ดูซิเซลจะว่ายังไง หึหึ :คริคริ:
ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ line id:slotpad หรือ www.facebook.com/slotpad และ www.slotpad.com

tik2229

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: December 25, 2014, 08:49:11 »
น่าจะจริงครับ ผมถามมา2ศูยน์แล้ว (เสรีไทยกับพระราม2)
แต่หมายถึงถ้ารับรถปีหน้า พวกส่วนลด และโปรต่างๆที่ผมขอไปจะไม่ได้ตามที่ขอทั้งหมด
เค้าเลยหาทางออกให้ว่า(ถ้าจะได้ตามที่ขอทั้งหมด ให้จัดไฟแนนท์ไว้ก่อน) แล้วค่อยเอารถปีหน้าครับ
ผมก็เลยจองไปวันที่19ธค. รับรถ9มค.

Sandglass

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: December 25, 2014, 11:02:35 »
ผมนี่ ล๊ก เลย ยื่นไฟแนนวันนี้ รับรถวันจันทร์ ( ถ้าไฟแนนซ์ผ่านครับ )
ผมว่ามีส่วนนะครับ. เพราะตอนนี้ค่าเงินแพงมาก จาก 31 บาท/usd เป็น 33 บาท/usd
Subaru นำเข้าด้วย. ปีหน้าของแถมไม่เท่าปีนี้แน่
แต่ไม่เข้าใจ. ผมขอรับ 5 ม.ค. มันจะต่างอะไรกันนักหนา

Mummy R

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: December 26, 2014, 13:43:56 »
ผมวางเงินดาวน์ไปวันนี้ เซลบอกรับรถต้นปีได้(แฟนบอก รถใหม่ให้รับตอนปีใหม่คับ :วิดวิ้ว:)

wyfy

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: December 26, 2014, 17:59:15 »
โปรนี้ได้อะไรบ้างครับ

Sandglass

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: December 26, 2014, 18:11:19 »
ของผมได้เยอะเลย inbox มาก้อได้ครับ

Sandglass

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: December 26, 2014, 18:12:07 »
ผมวางเงินดาวน์ไปวันนี้ เซลบอกรับรถต้นปีได้(แฟนบอก รถใหม่ให้รับตอนปีใหม่คับ :วิดวิ้ว:)
ยินดีๆ ผมผ่านแล้ว มาเป็นหมู่กันครับ

mrpich

• ชั่วโมงขับหนึ่งหมื่นไมล์
  • อยู่กับรถนี่มันมีความสุขแฮะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: December 27, 2014, 23:17:20 »
ของผมได้เยอะเลย inbox มาก้อได้ครับ
ได้ของอะไรบ้างครับ ส่วนลดเท่าไหร่ ยังไง ช่วย pm มาก็ได้ครับ
ส่วนของผมคุยกะผตก.ศูนย์แล้วยังต้องลุ้นต่อ ต้นปีหน้า ว่าจะได้ตามเงื่อนไขที่ผมเสนอไปหรือป่าว  :darnhot:
ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ line id:slotpad หรือ www.facebook.com/slotpad และ www.slotpad.com

AomZaa

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: January 04, 2015, 19:35:30 »
ส่ง pm ไปถามคุณ sandglass แล้วนะคะ อยากรู้เหมือนกันเลย กลัวได้ไม่คุ้ม งกไปมะ 55 ;D

HEISENBERG

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: January 05, 2015, 16:50:07 »
ผมก็แบบนี้เหมือนกัน แต่ถ้าเคลียร์ไฟแนนซ์ผ่านก็ไม่มีปัญหาครับ
ข้อเสนอตามเดิม

yomost

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: January 05, 2015, 17:17:45 »
ตอนผมอยู่กับเซลล์ ก้ได้ยินเซลล์คุยโทรศัพท์เรื่องนี้อยู่เหมือนกันนะครับ

แต่ไม่รู้สิ ผมได้ยินเรื่องเพิ่มราคาตั้งแต่ตอนที่ หลังจาก XV เปิดตัวใหม่ๆ

ถ้าเลยในช่วงวัน ราคาจะปรับเพิ่ม แต่ผมก็เห็นมันเท่าเดิมนะ

คือถ้าปรับเพิ่ม แล้วเพิ่ม option พวก push start / keyless / จอ MID / ไฟหน้า รมดำ HID

ผมยอมนะเอ้าาา

wtflock

• ชั่วโมงขับรอบโลก

wtflock

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: June 03, 2023, 06:30:27 »
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинйоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоtuchkasинфоинфо

wtflock