ผู้เขียน หัวข้อ: มีเพื่อนๆ ท่านไหนเปลี่ยนล้อแม็กบ้างมั้ยครับ รบกวนช่วยลงรูปให้ดูหน่อยครับ  (อ่าน 23458 ครั้ง)

led

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
  ;D ผมได้ข้อมูลไปอ้างอิงกะ ผบ.แล้ว
ขอบคุณคับทุกท่านสำหรับคำตอบ  :2thmb:

xvสีดำ

• มือใหม่หัดขับ
  • *
กระทู้นี้น่าติดตาม :ดื่ม:

Paronya

• *
    • 500px

voot2209

• *
เอามาให้ดูเป็นตัวอย่างครัช

led

• **
มีเว็ปมาให้เล่นคับ ของล้อแม็ก ENKEI
เลือกสีรถ เลือกลายแม็กได้เลยภาพชัดดี
ปล. ผมมาช่วยเกาเฉยๆนะคับ  :ปาดเหงื่อ:

U

• *

xvสีดำ

• *
มีเว็ปมาให้เล่นคับ ของล้อแม็ก ENKEI
เลือกสีรถ เลือกลายแม็กได้เลยภาพชัดดี
ปล. ผมมาช่วยเกาเฉยๆนะคับ  :ปาดเหงื่อ:

Go Go ส่งต่อสมาชิกด้วยครับบ :D

Pusit

• *
ส่วนตัวนะครับ ของที่ได้ดูหล่อสุดแล้ว

xvสีดำ

• *
http://www.tirerack.com/wheels/WheelCloseUpServlet?target=runWheelSearch&initialPartNumber=4848858042DGM&wheelMake=Enkei+Racing&wheelModel=RS05RR&wheelFinish=Matte+Dark+Gunmetallic&autoMake=Subaru&autoModel=XV+Crosstrek&autoYear=2014&autoModClar=2.0i+Limited

ตามด้านบนเลยคับ
ลิ้งอันเก่าหาย  O0

ไหว้งามๆหนึ่งครั้งเลยครับนี่มันคือสิ่งที่ตามหา เลือกกันมันส์เลยล่ะคร้าบบบ ถูกใจมาก :2thmb: :-\ :2thmb:

ขอถามต่อเลยว่า ไอ้เจ้าค่า Backspacing:6.18" มันคือค่าอะไรหรอครับสังเกตุได้ว่ามันแปรผันกับ offset
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: June 04, 2015, 23:20:26 โดย xvสีดำ »

led

• **

จัดมาเรียบร้อยละคับ  :กิกิ:
-RAYS Gram Lights 57Xtreme 8.5x18 ET42
-toyo c1s 235/50 18
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: October 15, 2015, 23:46:33 โดย led »

เจ

• **
เปลี่ยนล้อแต่อย่าโหลเตี้ยนะครับ กลายเป็นรถเล็ก5ประตูเลยครับ เหมือนแจ๊ส ยาริส เสียของเลยครับ

pgxvt

• *

beerbus

• **
Tom's  ใส่ 225/50 R18  off +38   ยางยี่ห้อเดิมแต่ 1215 มันก็เงียบกว่ายางติดรถ 3913

xvสีดำ

• *
ขออนุญาตเจ้าของภาพนะครับ แค่อยากทราบว่าเจ้าแม็กตัวนี้ ยี่ห้อ รุ่น สเปคอะไรมีใครพอจะช่วยตอบได้บ้างครับ ขอความกรุณา...แบงค์คับ