ผู้เขียน หัวข้อ: *** บ้านสวนทวีชัยผาภูมิ กาญจนบุรี ***  (อ่าน 3459 ครั้ง)

krisada511

• Global Moderator
  • ชั่วโมงขับรอบโลก
คิดถึง กาญจนบุรี ทองผาภูมิ  ไม่ได้ไปหลายเดืือนแล้ว  สงสัยต้องหาเวลาไป พักสมองบ้าง เร็วๆนี้   ;)

เวลาเครียดงาน ผมจะมาเติมไฟสมอง ที่นี้ครับ นิ่งๆ สงบๆ เอาหนังเล่มหนาๆ มาก็อ่านได้จบ หรือ มาคิดวางแผนงานล่วงหน้า
ก็ได้ไอเดีย ได้ที่นี้ ไม่มีใคร หรือสิ่งแวดล้อม รบกวนใจ รบกวนสมาธิ

แผนที่ และ รายละเอียดที่พัก

http://www.thaveechaiphaphum.com/Home.htm
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

blizzard33

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
Re: *** บ้านสวนทวีชัยผาภูมิ กาญจนบุรี ***
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: March 10, 2014, 21:37:11 »
 ::)สวยครับ กำลังว่าจะไปเที่ยวกาญจนบุรีอยู่พอดีเลยครับ สังขละมีที่แนะนำบ้างไหมครับ

admin

• Administrator
  • ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
Re: *** บ้านสวนทวีชัยผาภูมิ กาญจนบุรี ***
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: March 11, 2014, 10:59:06 »
สังขละ ยังไม่เคยไปพักครับ แต่เห็นว่าที่พักสวยๆ มีมากมาย  :-*

Mangarasin

• มือใหม่หัดขับ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: September 17, 2014, 17:07:43 »
บรรยากาศได้ใจมากครับสวยมากจริงๆ

ghiontg

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: October 02, 2014, 16:18:07 »
น่ากิน มากๆๆเรยคะ

JaaTony

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: June 26, 2018, 10:55:25 »
หน้าไปเที่ยวมากเลยแบบนี้บอกเลยสนุกสุดๆไปเลย