ผู้เขียน หัวข้อ: *** ร้านแพกรุงเก่า อยุธยา ร้านที่แนะนำอีก 1 ร้าน ***  (อ่าน 2346 ครั้ง)

krisada511

• Global Moderator
  • ชั่วโมงขับรอบโลก
ร้านแพกรุงเก่า ร้านประจำเป็น 10 ปีแล้วครับ ที่ไปทานประจำ แกงเขียวหวานลูกชิ้นปลากรายยัดใส้ไข่เค็ม ยิ่งทานกับ เมนู ไข่เจียวกระปิ  สุดยอดมากๆ   :2thmb:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: September 24, 2014, 12:59:57 โดย krisada511 »
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

krisada511

• Global Moderator
  • ชั่วโมงขับรอบโลก
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ