ผู้เขียน หัวข้อ: * รวมชื่อสำหรับท่านที่ซื้อรถตอนราคา 1.35 ล้านบาท เพื่อขอส่วนลดพิเศษ ชุดแต่ง STI  (อ่าน 22930 ครั้ง)

NightKop

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ก่อนวันศุกร์นี้ผมจะส่งรายละเอียดไปให้ครับผม

เพิ่มเติมครับ หากเป็นไปได้ผมอยากขอรบกวนให้ช่วยเจรจาให้ได้ส่วนลดมากที่สุดเท่าที่จะมากได้ครับ
เพราะส่วนต่างประมาณ 350,000 บาท ถือว่าค่อนข้่างเยอะทีเดียวครับ อีกอย่างที่ราคารถปรับลงก็ไม่ได้เป็นผลมาจาก Model Change

ถึงจะมี Model change ราคาก็ไม่น่าจะลดมากถึงขนาดนี้ครับ

ขอบคุณมากๆ ครับที่เป็นธุระให้กับเพื่อนๆสมาชิกครับ

Ford26ers

• *
ร่วมด้วยช่วยกันอีก 1 เสียงครับ ผมรับรถ เม.ย.56 จองจากงาน motor expo ล๊อตแรกๆเลย ราคา 1.35 ล้าน ณ ตอนนั้น ประกันชั้น 1 ก็ไม่แถม ดอกเบี้ยก็ไม่ 0% แต่ผมถือว่ารับได้แล้วกับรถแบรนด์ในฝัน ที่รอมานานและมาพร้อมสมรรถนะ...บลาๆๆ ทุกท่านคงกระจ่างใจดีแล้วคงไม่ต้องบรรยาย คล้อยหลังไป 2 ปี จะด้วยเหตุผลกลใด ใครเข้าฝันผู้บริหารก็ไม่ทราบ เวลาเปลี่ยน ใจคนเปลี่ยน เอ๊ะเกี่ยวกันมั้ย ท่านก็เริ่มปล่อยหมัดแย็บ ดบ.0% จนมาล่าสุดอย่างที่ทุกท่านกำลังโดนหมัดน็อกกันอยู่ 9.98 แสน โอ้..บร๊ะเจ้า เกิดคำถามมากมายในหัว ทำไม อัลไล ยังไง ได้ไง แล้วไง ...  :runrun:

แล้วผมจะรีบส่งข้อมูลไปให้แอดมินนะครับ ขอบคุณมากครับที่เป็นกระบอกเสียงให้พวกเรา ไม่ว่าผลจะออกมาอย่างไรก็ตาม :respected:
มัวรออะไรกันครับ ปรบมือสิครับ  :cheer:

krisada511

• Global Moderator
  • ชั่วโมงขับรอบโลก
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

U

• *
สวัสดีครับ ท่าน krisada511
-ได้รับข้อมูลที่ผมส่งให้ไหมครับ ร่วมสนับสนุนนะครับ มีสมาชิกทีส่งข้อมูลมาเท่าไรแล้ว
-มีแนวทางการเจราจา อย่างไร ข้อต่อรองของเรา เขาจะรับฟังเราไหม เพาะ XV อย่างเดียว
-ผมซื้อ 1,350,000 บาท 0% 60เดือน
-mantanance free 60,000 กม.หรือ 3ปี
-สปอยร์เลอร์หลัง
-ฟิล์ม ,ผ้ายาง ,กรอบทะเบียน

krisada511

ครับ วันนี้มี เพื่อนสมาชิก ส่งเมล์มาเพียง  10 ท่าน เท่านั้น  ดูเหมือนหนทางอีกไกล ถ้ามีจำนวนหยิบมือ เท่านี้ครับ  :ปาดเหงื่อ:

ขอรวมรายชื่อ ผู้ที่มีความประสงค์เดียวกัน

กรุณา แจ้งชื่อของท่าน + เลขตัวถังรถ และ ใบซื้อขาย

มาที่ Email :  subaruxvthailand@gmail.com
คำตอบง่ายๆ สำหรับผมที่เลือก Subaru XV เพราะสมรรถนะ ล้วนๆ

U

• *
 :o เพือนๆอาจยังไม่ทราบข้อมูล XV ทั่วประทศ น่าจะมีเป็น พันคันนะครับ
เป็นกำลังใจสุดๆครับ :)))

inzakie

• *
เพิ่งเข้ามาดู เด๋วจะรวบรวมให้ครับ ซื้อ1.35+0.01(ค่าสีส้ม)=1.36
รับรถตั้งแต่สีส้มเปิดตัววันแรก(จองไว้ 6-7 เดือน) พอราคาลงเจ็บจี๊ดๆ
 O0 O0 O0

หนุ่มไทย

• *
เดียวส่งให้ข้อมูลให้ครับ ไม่ได้เข้ามานาน ตั้งแต่เห็นราคาใหม่
 :โกรธ: :อู๊ปส:

krisada511

สรุปยอด : วันนี้มี เพื่อนสมาชิก ส่งเมล์มา  16 ท่าน  :respected:

ขอรวมรายชื่อ ผู้ที่มีความประสงค์เดียวกัน

กรุณา แจ้งชื่อของท่าน + เลขตัวถังรถ และ ใบซื้อขาย

มาที่ Email :  subaruxvthailand@gmail.com

Aud Sundark

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
กรณีที่ผมไม่อยากได้ชุดแต่ง STI ล่ะครับ มีอะไรทดแทนได้มั๊ยครับ
ขอบคุณที่เป็นธุระให้เพื่อนสมาชิกทุกคนครับ

Ynot7

• ชั่วโมงขับหนึ่งหมื่นไมล์
ผมว่ารวมตัวกันไปโพสท์ที่ FB ของ เสรีไทย จะเห็นผลกว่านะครับเพราัเค้าจะกลัวคนที่ยังไม่ได้ซื้อ มากกว่ากลัวคนที่ซื้อไปแล้ว ถ้าจะรวมตัวกันต้องมีเป็นหลายร้อยถึงจะพอคุยได้

MIT ทำอะไรเฉื่อยสุดๆอย่าหวังว่าเค้าจะตื่นตัวเลย ต้องอาศัยหน้า FB เนี่ยแหละเห็นผลที่สุดละ

geflame9

• ชั่วโมงขับหนึ่งหมื่นไมล์

nirutta

• *

krisada511

วันที่ 5 กรกฎาคม 2558

สรุป :  วันนี้มี เพื่อนสมาชิก ส่งเมล์มาเพียง  16 ท่าน เท่านั้น  ดูเหมือนหนทางอีกไกล ถ้ามีจำนวนหยิบมือ เท่านี้ครับ  :ปาดเหงื่อ:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: July 05, 2015, 12:51:17 โดย krisada511 »

RomanNo15

• *
ลงชื่อด้วยคนครับ เดี๋ยวส่งเมล์ให้ครับ